ที่ | ชื่อ สกุล | หน่วยงานเดิม | หน่วยงานใหม่ |
1 | นายนิวัฒนา จำลอง | ก้านเหลืองวิทยาคม | สพป.ขอนแก่น เขต 3 สพป.ขอนแก่น เขต 3 |
2 | นายพรอนันต์ มาตย์สร้อย | โคกโพธิ์ไชยศึกษา | สพป.ขอนแก่น เขต 3 สพป.ขอนแก่น เขต 3 |
3 | นางพัชราภรณ์ ช่างเกวียน | ไตรคามวิทยา | สพป.ขอนแก่น เขต 3 สพป.ขอนแก่น เขต 3 |
4 | นายวิชาญ โพธิ์นอก | บ้านไผ่ | สพป.ขอนแก่น เขต 3 สพป.ขอนแก่น เขต 3 |
5 | นายทศพล บรรยง | เปือยน้อยศึกษา | สพป.ขอนแก่น เขต 3 สพป.ขอนแก่น เขต 3 |
6 | นางสาวชญากาญจธ์ ศรีเนตร | เปือยน้อยศึกษา | สพป.ขอนแก่น เขต 3 สพป.ขอนแก่น เขต 3 |
7 | นายรุ่งเรือง ศรฤทธิ์ | พล | สพป.ขอนแก่น เขต 3 สพป.ขอนแก่น เขต 3 |
8 | นายบุญตา ชาญชำนิ | แวงใหญ่วิทยาคม | สพป.ขอนแก่น เขต 3 สพป.ขอนแก่น เขต 3 |
9 | นางเพ็ญวิศา พระสุรัตน์ | ศรีหนองกาววิทยา | สพป.ขอนแก่น เขต 3 สพป.ขอนแก่น เขต 3 |
10 | นายธีรพงษ์ แสงสิทธิ์ | หนองนาคำวิทยาคม | สพป.ขอนแก่น เขต 5 สพป.ขอนแก่น เขต 5 |
11 | นายฟ้าสาง คำทองเขียว | สาวะถีพิทยาสรรพ์ | สพป.ขอนแก่น เขต 5 สพป.ขอนแก่น เขต 5 |
12 | นางจำเนียร วิชัยพล | มัธยมตลาดใหญ่วิทยา | สพป.ขอนแก่น เขต 5 สพป.ขอนแก่น เขต 5 |
13 | นายปรีดา ตรีธวัช | ฝางวิทยายน | สพป.ขอนแก่น เขต 5 สพป.ขอนแก่น เขต 5 |
14 | นายอนุชา มาคะวงค์ | บึงไทรพิทยาคม | สพป.ขอนแก่น เขต 5 สพป.ขอนแก่น เขต 5 |
15 | นางศิริวัฒนา ต่อนี | แก่นนครวิทยาลัย | สพป.ขอนแก่น เขต 5 สพป.ขอนแก่น เขต 5 |
16 | นางธัญญารัตน์ บุญมาศ | เหล่าใหญ่นาข่าวิทยาคม | สพป.ขอนแก่น เขต 2 สพป.ขอนแก่น เขต 2 |
17 | นายบรรพต จันทร์ดาเสือ | มัญจาศึกษา | สพป.ขอนแก่น เขต 2 สพป.ขอนแก่น เขต 2 |
18 | นางสาวทัศนียา ทองทุม | เปือยน้อยศึกษา | สพป.ขอนแก่น เขต 2 สพป.ขอนแก่น เขต 2 |
19 | นายศาสตรศิลป์ ฝ่ายสูญ | บ้านลานวิทยาคม | สพป.ขอนแก่น เขต 2 สพป.ขอนแก่น เขต 2 |
20 | นายประเสริฐ อุ่นผาง | ท่าศาลาประชานุสรณ์ | สพป.ขอนแก่น เขต 2 สพป.ขอนแก่น เขต 2 |
21 | นางชมพูนุท ประทุมมา | มัญจาศึกษา | สพป.ขอนแก่น เขต 2 สพป.ขอนแก่น เขต 2 |
22 | นายบัวเรียน พิลาบุตร | โคกโพธิ์ไชยศึกษา | สพป.ขอนแก่น เขต 4 สพป.ขอนแก่น เขต 2 |
23 | นายสุรศักดิ์ บึงบาง | ศรีกระนวนวิทยาคม | สพป.ขอนแก่น เขต 4 สพป.ขอนแก่น เขต 4 |
24 | นายสันติ พันธุ์ชัย | ศรีกระนวนวิทยาคม | สพป.ขอนแก่น เขต 4 สพป.ขอนแก่น เขต 4 |
25 | นายเกรียงไกร รักษาวงศ์ | น้ำพองศึกษา | สพป.ขอนแก่น เขต 4 สพป.ขอนแก่น เขต 4 |
26 | นายภูมินันท์ สำนึกศักดิ์ศรี | น้ำพองพัฒนศึกษารัชมังคลาภิเษก | สพป.ขอนแก่น เขต 4 สพป.ขอนแก่น เขต 4 |
27 | นายกฤษณา กิตติลาภ | ทุ่งใหญ่รัตนศึกษา | สพป.ขอนแก่น เขต 4 สพป.ขอนแก่น เขต 4 |
28 | นางสาวพุทธรักษ์ พรมพินิจ | ดงบังวิทยายน | สพป.ขอนแก่น เขต 4 สพป.ขอนแก่น เขต 4 |
29 | นายสุขุม ทินนรัตน์ | เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ขอนแก่น | สพป.ขอนแก่น เขต 1 สพป.ขอนแก่น เขต 1 |
30 | นายสวีทศักดิ์ สำนักวงศ์ | น้ำพองพัฒนศึกษารัชมังคลาภิเษก | สพป.ขอนแก่น เขต 1 สพป.ขอนแก่น เขต 1 |
31 | นายตระกูล เสนานอก | แก่นนครวิทยาลัย | สพป.นครราชสีมาเขต 7 สพป.นครราชสีมาเขต 7 |
32 | นายกฤษฏิ์คำผา ชำนาญ | โคกโพธิ์ไชยศึกษา | สพป.ชัยภูมิ เขต 1 สพป.ชัยภูมิ เขต 1 |
33 | นายวัชรพงษ์ แถวไธสง | ภูผาม่าน | สพป.ชัยภูมิ เขต 2 สพป.ชัยภูมิ เขต 2 |
34 | นายเนรมิต สมวงษา | นครขอนแก่น | ถึงแก่กรรม |
35 | นางสาวพัชรินทร์ ผุดเพชรแก้ว | เขาสวนกวางวิทยานุกูล | ลาออกจากราชการ |
36 | นายธนวัฒน์ เรียวเรืองแสงกุล | หนองเรือวิทยา | ลาออกจากราชการ |